Gửi Hàng Về FDI VIETNAM

  • Vận đơn chủ chỉ áp dụng cước phí trả trước. Vận đơn con xuất cho người nhận cuối cùng áp dụng cước trả trước hoặc trả sau.

  • Vận đơn con gốc Tờ khai Hàng Hóa phải luôn luôn đính kèm trong bì đựng hồ sơ.

  • Điểm đến: phải đề cập đến sân bay đến SGN hoặc DAD hoặc HAN hoặc HPH.

  • Để tên người liên lạc của người nhận bao gồm: số điện thoại, số fax hoặc thông tin trong mục làm hàng hoặc mục thông tin kế toán của cột HAWB.

  • Cước và tất cả các phí cần thu hộ: phải được thông báo trước và chứng từ thu cước được gởi trước.
    Trong trường hợp cần giao hàng đến tận nơi bao gồm hoặc không bao gồm thuế, nên thể hiện rõ trên Vận đơn con.

Đừng ngại liên hệ với chúng tôi nếu các bạn có bất kỳ thắc mắc gì về cước hàng không, đường biển và các dịch vụ khác nhập về hoặc xuất đi đến Việt Nam thông quan các email :
Pricing@fdivn.com / Rosy.hoa@fdivn.com / Lucas.long@fdivn.com

Đánh giá của khách hàng về các dịch vụ của F.D.I :

FDI Hồ Chí Minh

Tầng 9 Tòa Nhà Hải Âu
39B Trường Sơn, Phường 4, Quận Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Điện Thoại : (84.28) 39977779
Fax : (84-28) 39977778

LIÊN HỆ

Sea Nhập : seainfdi@fdivn.com (nhóm mail Sea Nhập)
Mrs. Tina Thach : tina.thach@fdivn.com
Air Nhập : airinfdi@fdivn.com (Nhóm Mail Air Nhập)
Mrs. Helen Huong : helen.huong@fdivn.com

FDI Hải Phòng

Tầng 5, Tòa Nhà TD BUSINESS CENTER
20A Lê Hồng Phong, Phường Đông Khê, Quận Ngô Quyền, Thành Phố Hải Phòng, Viet Nam
Điện Thoại : (84.225) 3727991 (05 lines)
Fax : (84.225) 3727990

LIÊN HỆ

Sea Nhập : Mrs.Annie Thuy / Annie.thuy@fdivn.com
Ms.Candy Linh / candy.linh@fdivn.com
Sea Xuất : Mrs.Teresa Hau / teresa.hau@fdivn.com
Ms.Emma The / emma.the@fdivn.com

FDI Đà Nẵng

Khu A, Tầng 5
218 Bạch Đằng, Phường Phước Ninh, Quận Hải Châu, Thành Phố Đà Nẵng, Viet Nam
Điện Thoại : (84.236) 3827979
Fax : (84.236) 3827179

LIÊN HỆ

Sea Nhập :  Mrs. Levis Trinh / levis.trinh@fdivn.com
Air Nhập : Ms. Sophie Tram / sophie.tram@fdivn.com

FDI HÀ NỘI

Tầng 22, Tòa Nhà PVI TOWER
Khu VP2 Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Thành Phố Hà Nội, Viet Nam
Điện Thoại : (84.24) 3795 8979
Fax : (84.24) 3795 8978

LIÊN HỆ

Air Nhập : Ms. Alice Tram / alice.tram@fdivn.com
Air Xuất : Mrs.Julia Ngoc / julia.ngoc@fdivn.com